บริการใหม่! Shared Hosting และ VPS ที่เน้นคุณภาพ มีการรับประกันที่ชัดเจน (SLA)

จะทำอย่างไร ถ้า Hosting หรือ VPS ที่ท่านใช้บริการ Down ติดต่อกันเป็นวัน ๆ หรือแม้แต่เป็นสัปดาห์?

ธุรกิจของท่านได้รับความเสียหายแค่ไหน ?

ด้วยเหตุนี้ทางเราจึงได้เปิดบริการสำหรับธุรกิจบนโลก On line ที่เน้นความมีเสถียรภาพสูง และมีการรับประกันความมีเสถียรภาพของระบบ
บริการนี้ จะมีอัตรา Down time

ตกหน้าซะแล้ว ดันหน่อยครับ

ขอดันครับ

เยี่ยมครับ เข้ามาอ่านแล้วชอบจริงๆ ประกาศชัดเจนแบบนี้

เยี่ยมครับ มาตรฐานใหม่

ขอบคุณครับ

ผมลอง คำนวณดู แบบนี้ถูกไม๊ครับ
จ่าย 6 เดือน

ถูกต้องครับ

ดันหน่อยครับ

สุดยอดไปเลยครับ ไว้ผมมีกิจการใหญ่โตจะมาใช้บริการนะครับ

เข้ามาดันครับ

ชัดเจนดีครับ เหมาะกับลูกค้าอีกระดับ

เข้ามาดันครับ