SFP SFP+ XFP ONS Cisco มือสองครับ


#1

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco ONS-XC-8G-MM, Module 10-2623-02, 8G FC 800-M5/6

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/optical-networking/network-convergence-system-2000-series/datasheet-c78-736938.pdf

มีจำนวน 2 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคา : 4,500 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBBTn0D37AHj3N]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco ONS-XC-10G-54.1/V01, Module 10-2318-01

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/optical-networking/network-convergence-system-2000-series/datasheet-c78-736938.pdf

มีจำนวน 2 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคา: 3,000 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBv9M3f0MQuVw5]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco XFP-10GZR-OC192LR, Module 10-2265-04

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

[url][https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/interfaces-modules/10-gigabit-modules/product_data_sheet0900aecd802a61b9.html/url]

มีจำนวน 1 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 5,000 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBgYCLTM4SEgil]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco XFP-10G-MM-SR 10-Gigabit, Module 10-2410-01

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/interfaces-modules/10-gigabit-modules/product_data_sheet0900aecd802a61b9.html

มีจำนวน 1 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 2,000 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBylAbNeWKM8n1]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco SFP-10G-SR 10GbE SFP+ Transceiver GBIC Module 10-2415-03

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/interfaces-modules/transceiver-modules/data_sheet_c78-455693.pdf

มีจำนวน 15 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 1,000 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBFN8vKrjPtq5Q]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco FET-10G 10GB Transceiver Module Switch LC V02, Module 10-2566-02

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/interfaces-modules/transceiver-modules/data_sheet_c78-455693.pdf

มีจำนวน 1 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 600 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBmij09ulmlQHC]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco SFP-10G-LR, 10GBase-LR SFP+, 1310nm, Module 10-2457-02

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/td/docs/interfaces_modules/transceiver_modules/installation/note/78_15160.pdf

มีจำนวน 1 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 1,000 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBp88sq8uasM0i]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco Systems SFP GBIC Transceiver 1000Base-SX, Module 30-1301-01

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/td/docs/switches/wan/mgx/hardware/mgx8800_series/installation/guide/hig/8850_apE.pdf

มีจำนวน 1 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 500 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBjOseaqdweRSB]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

CISCO ONS-SC-2G-60.6 V02, OC48/STM16 DWDM 1560.61, Module 10-2184-02

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.cisco.com/c/en/us/td/docs/optical/spares/gbic/guides/b_ons_pluggables.pdf

มีจำนวน 1 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 3,000 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBrXXUGMCO3nAy]/url]

[COLOR="#FF0000"][SIZE=4][B]=======================================================

Cisco DS-SFP-FC4G-SW 4Gbps Short Wave SFP, Module 10-2195-01

=======================================================[/B][/SIZE][/COLOR]

https://www.itinstock.com/10-cisco-10-2195-01-ds-sfp-fc4g-sw-new-4-gbps-short-wave-sfp-transciever-module-44479-p.asp

มีจำนวน 50 ตัว

สภาพ : สภาพตามรูป เป็นสินค้ามือสอง

อุปกรณ์ : มีให้ตามรูปนะครับ

ราคาตามสภาพ : 180 บาท + ส่ง kerry express

ประกัน : 15 วัน

[url=https://www.mx7.com/view2/B6zBIYWEiFtJKCWM]/url]

###############################################

@สนใจติดต่อ@

Call : 095-878-7982, 089-535-1551 (สะดวก 10.00 น. - 19.00 น.)

Line : tanakorn-p (24 Hr)

Facebook : https://www.facebook.com/168goodshop/

นัดรับได้ที่ Central บางนา, BTS ลาซาล แบริ่ง, ย่านบางนา

สะดวกติดต่อที่สุดคือในไลน์นะครับ

ทุกตัวมีของแค่ตามรูป และสภาพตามรูปนะครับ

สินค้ามีปัญหาคืนเงินเต็มจำนวนครับ

[B][COLOR="#EE82EE"]

^^ ขอบคุณมากครับ ^^[/COLOR][/B]

###############################################