Server ผม เน่า ในวันคริสมาส (คิดมาก) ของขวัญจากซานต้าหรือ นี่ อยากร้องไห้

Server ผม เน่า ในวันคริสมาส (คิดมาก) ของขวัญจากซานต้าหรือ นี่ อยากร้องไห้

hardware เสียเซ้งเลย ทำไมต้องเป็นช่วงนี้ด้วย แงๆๆๆ

จะช่วยก็คงไม่มีความรู้พอจะช่วยน่ะครับ

เป็นกำลังใจให้แล้วกัน

ขอแสดงความเสียใจด้วยแล้วกันค่ะ เป็นเรื่องที่ชาวโฮสติ้งไม่อยากให้เกิดไม่ว่าจะเป็นวันไหนๆ ทั้งนั้น

ดีนะไม่เสียช่วงที่เดินทางไปเที่ยวปีใหม่ ไม่งั้นแบบว่าเศร้าใจสุดๆ เลยครับ
นี่เค้าเสียเตือนก่อนปีใหม่ โอเคแล้วครับ

ปุ๊ก

ขอให้แก้ปัยหาถูกแำก้ได้อย่างรวดเร็ว+ไม่มีอะไรติดขัดนะครับ

Server เพิ่งซื้อมาใหม่ๆ ทำไมมีปัญหาละครับ Hardware ส่วนไหนเสียหรือครับ ถึงขนาดต้องส่งเคลม เลยหรือเปล่าครับ คุณต้น

ขอบคุณครับผม

ฮ้า มันหลุดออกมาได้ไงครับ เครื่องแรงขนาดนั้นเชียว

ของผมเจ๊งเองสิครับงานนี้ ฮ่ะๆๆๆ File Sys พีง
ตอนนี้เปลี่ยนใหม่ไปเรียบร้อยแบ้ว แต่ระบบยังไม่อัพ
พรุ่งนี้ต้องไปเป้นวิทยากร 2 วันรวดเลยด้วย

ยังไงก้คง remote มาทำให้เสร็จล่ะครับ

ปุ๊ก

[glow=red,2,300]ซิลิโคน[/glow] หรือว่า [glow=blue,2,300]กาวช้าง[/glow] ครับ ทำไมมันแน่นขนาดนั้น

file sys พังเนี่ย มันเสียเอง หรือว่ามาจาก hdd เสียครับ

[quote author=sodoicq link=topic=5099.msg43371#msg43371 date=1167057430]
ขอบคุณครับผม

sodoicq

งานนี้ต้องขอขอบคุณโคโล อย่างแรงครับ

pook

ของผมเจ๊งเองสิครับงานนี้ ฮ่ะๆๆๆ File Sys พีง
ตอนนี้เปลี่ยนใหม่ไปเรียบร้อยแบ้ว แต่ระบบยังไม่อัพ
พรุ่งนี้ต้องไปเป้นวิทยากร 2 วันรวดเลยด้วย

ยังไงก้คง remote มาทำให้เสร็จล่ะครับ

ปุ๊ก

สรุปว่า คุณ sodoicq เอาเครื่องไป colo กับ น้า pook เหรอครับ

ป่าวเครื่องผมฝากไว้กับ ไทยทำเว็บ