รบกวนช่วยแนะนำ Server ที่เหมาะสมกับงานนี้หน่อยครับ

สวัสดีครับ

รบกวนช่วยแนะนำ Server สำหรับการใช้งานแค่ภายในแบบนี้หน่อยครับ

โปรแกรมที่จะใช้: Nginx, php, php-fpm, PostgreSQL (และอาจจะมีอื่นๆ อีกหากรู้ว่าจำเป็นภายหลัง)

ประเภทงาน:

[LIST]
[]Process ข้อมูล Text file เอามาจัด Format ใหม่ และ Generate เป็น PDF อันนี้คิอส่วนใบเสร็จครับ วันละ 20 - 100 ใบกว่าๆ ต่อวัน แล้วแต่เดือนครับ
[
]บันทึกข้อมูลยอดขายภายในใบเสร็จลง Database. Field ใน Database ไม่เยอะเท่าไหร่ครับ ราวๆ 50-60 Fields / 8 - 10 Tables
[*]ดึงข้อมูลจาก Database ออกมา และ Generate เป็นกราฟแสดงยอดขายรายวัน/รายเดือน อันนี้ใช้ทุกวันครับ วันละหลายๆ รอบ
[/LIST]

อยากหา Server ราคาไม่แรงมากสักเครื่องนึง งบ 10K - 15K มาใช้งานดังกล่าวครับ (เครื่อง Brand ได้ยิ่งดี แต่ถ้าเป็นไปไม่ได้ เอาเป็นเครื่องประกอบก็ได้ครับ)

ข้อมูลยอดขาย และข้อมูลลูกค้าเป็นข้อมูล Confidential เลยอยากหามาตั้งเอง ใช้กันแค่ภายใน ไม่ใช่ Mail Server / ไม่ได้ใส่ Public IP ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

:875328cc:

Brand ต่ำๆสุดพร้อม RAID1 ของนี่ก็น่าจะราวๆ 40k ครับ

งบเท่านี้หาซื้อเครื่องมือสองเอาแล้วเปลี่ยนดิสออกทำ raid1 เอาครับ

ถ้าใช้งานตามที่แจ้งมา ไม่มีปัญหาอะไร เอาตัวล่างๆโลด x3440 อะไรงั้น

งบ 10-15k ไม่พอหรอกครับ แนะนำ เช่า VPS หรือ Dedicated Server ก่อนน่าจะ ok กว่าครับ

server ถูกสุดตอนนี้ เห็นจะมีแต่ HP DL-320e Gen8 , E3-1220v3 ราคาสองหมื่นปลายๆครับ