ต้องการเช่าเครื่อง server ที่อยู่เมืองนอกครับ

ต้องการเอาไปเปิด เว็บ peer to peer ครับ หลายคนคงรู้ว่าเว็บอะไร T T ขอเป็นเวียดนาม หรือ สิงค์โปร ยิ่งดีครับ ถ้าใครยินดีให้บริการ ช่วยทิ้งชื่อและเบอรืโทรไว้ทีนะครับ จะรีบติดต่อกลับไปโดยด่วนจร๊า

ขอบคุณครับ

kengnbk@hotmail.com

iweb.com < แนะนำ

100tb.com < แนะนำ

softlayer.com < แนะนำ

gigenet.com > แนะนำ

ทุกเจ้านี่บริการดีเหมือนกันหมดครับ ต่างประเทศ (:

ทุกเจ้าที่ลอกมาต้องโทรไปถามเองใช่ไหมครับ ว่ารับ peer to peer ไหม หรือ เค้ารับอยู่แล้วอ่ะครับ พอดี พูดอังกฤษ ไม่ค่อยเก่ง กะว่าหาที่ติดต่อได้ แล้วค่อยไปขอความช่วยเหลือจากพี่ให้โทรไปคุยให้อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ต่างประเทศมันรับหมดอะ ลอง pm มาเดียวแนะนำอีกเจ้ารับ peer to peer แถมปิดข้อมูลลูกค้าด้วย