ขอความช่วยเหลือ จากผู้มีความรู้เรื่อง server ครับ

ตัวผม เป้นคนไม่ค่อยมีประสบการณ์กับเรื่องของ ตุ้server ซักเท่าไหร่

ผมเลย อยากจะขอความช่วยเหลือ จากผู้ที่มีความรู้ในด้านนี้ ครับ

เรื่องของผม ก็คือ ถ้าผมอยากจะมีserver ตัวนึง ที่ไว้ใช้ในงานทางด้าน เขียนเว็บไซต์

ไว้ใช้ฝากพื้นที่ไว้ใน server ของตนเอง

[quote author=forkawasaki link=topic=27092.msg256023#msg256023 date=1271572754]
ตัวผม เป้นคนไม่ค่อยมีประสบการณ์กับเรื่องของ ตุ้server ซักเท่าไหร่

ผมเลย อยากจะขอความช่วยเหลือ จากผู้ที่มีความรู้ในด้านนี้ ครับ

เรื่องของผม ก็คือ ถ้าผมอยากจะมีserver ตัวนึง ที่ไว้ใช้ในงานทางด้าน เขียนเว็บไซต์

ไว้ใช้ฝากพื้นที่ไว้ใน server ของตนเอง

งบประมาณนี้แนะนำ R200 มือสองครับ มีเงินเหลือไปวางเครื่องด้วยครับ

ผมแนะนำ 30,000 ประกอบเครื่องดี ๆ สักเครื่อง หรือจะสั่งประกอบพร้อมวางกับผมเลยก็ได้ครับ

รับรอง Work ครับ

แนะนำ เพิ่มงบอีกนิด Dell R210 ดีกว่าครับ ประกัน onsite ไม่ต้องปวดหัวเรื่องอุปกรณ์เสีย

ใช้งานยาวๆสบายใจกว่าครับ

ลองติดต่อ www.bestthaihost.com ครับ เจ้านี้บริการดี