ขอ ลิ้งค์สอนลง server radio

lol ขอ ลิ้งค์สอนลง server radio ในเดเบี้ยนหน่อยอะครับ มีความจำเป็นต้องทำเองอะครับรบกวนแล้ว

วิธี
สร้าง folder

• บรรทัดครับบรรทัด

หุหุ อาจารย์ภาษาไทย เยี่ยมจริงๆ แหะๆ

สงสัยต้องเอามั่งแล้ว IPradio เนี่ย กระแสเชี่ยวจริงๆ

คุณ Iczy ดูที่นี่นิดนึงครับ เรื่องลายเซ็นต์

น่าสนใจ ต้องทำบ้างดีกว่า
เห็นขายกันตรึม เลยแฮะ

ขายกันเยอะครับ แต่คนซื้อมีน้อย ตลาดนี้ทำยากครับ ขายโฮสต์ ง่ายกว่า

[quote author=siamwebhost link=topic=6541.msg76152#msg76152 date=1191218652]
ขายกันเยอะครับ แต่คนซื้อมีน้อย ตลาดนี้ทำยากครับ ขายโฮสต์ ง่ายกว่า

ขายโฮสต์แถมเรดิโอ ขายเรดิโอแถมโฮสต์ เอาให้ครบวงจร

Reseller host แถมโดเมน + ip radio 1 port