อยากทำ server porxy เพื่อซ่อน IP เครื่องจริง

คือ ตอนนี้ผมทำเว็บ Download ไฟล อยู่ครับ เครื่องตั้งที่ตึก กสท ตอนนี้เครื่องปล่อยไฟลอยู่ที่ 30MB/s

คือ พูดไปเว็บผมมันก็ไม่ถูกกฎบ้านเมืองเราครับ คราวนี้ก็เกิดอาการกลัว ผมเลยอยากทำ server porxy ครับ

สิ่งที่อยากรู้ครับ

1 ผมจะเช่าเซืฟเวอร์ที่ต่างประเทศทำเป็น server porxy แต่เครื่องเก็บไฟล อยู่ กสท แบบนี้ทำได้มั้ยครับ

2 แล้วความเร็วมันจะเกี่ยวกับ server porxy ที่วางในต่างประเทศมั้ยครับ หรือ เป็นการเชื่อต่อเฉยๆ

3 แล้วจะเช่าเซิฟเวอร์ที่ไหนดี ที่เค้าจะยอมให้ทำserver porxy หรือ สามารถแอบทำได้

หรือใครรับทำช่วยติดต่อผมมาด้วยนะครับ

เดี๋ยวก็โดนจับได้ เค้าไม่เช็คไอพีหรอก เค้าเช็คจาก ทราฟฟิกเครื่องเธอว์…

ที่ๆเค้ารับวางมีเยอะแยะ อยากรู้จริงๆ ทำไมไปใช้ แคท หรือว่าไม่ใข่ของตัวเอง

1. ทำได้ครับ

2. ความเร็วเท่ากับความเร็วของจุดที่ช้าที่สุดในเครือข่ายครับ โดยมากจะเป็น link inter ของ server ในไทย

3. no comment ครับ