ใครที่ขาย server ช่วย pm ประกวดราคาด้วยครับ

งานที่จะใช้กับ Server ตัวนี้คือ ระบบลงทะเบียนของสถาบันแห่งหนึ่ง ปีนึ่งใช้งานหนักแค่ 3 ช่วง (3 ภาคเรียน)
รองรับการเข้าถึงพร้อมๆกัน 500 คน
ที่ผมดูไว้คร่าวๆ คือ DELL PE R210 Intel® Xeon® X3440, RAM 4GB, HD 500 GB x 2 (RAID 1) จำนวน 1 เครื่อง หรือใครมีสเป็คที่แนะนำและคิดว่าน่าจะใช้ได้ดีกว่าลองส่งมาครับ
Window Server 2008 License ด้วยครับ ขอเป็นแบบ Academic หรือสำหรับองค์กรไม่แสวงหาผลกำไรครับ
ราคาอย่าโหดนะครับ เพราะผมต้องนำไปประกวดราคาเป็น Option เสริมให้กับทางหน่วยงานตัดสินใจในการจัดซื้อ Hardware
ส่งรายละเอียดเป็น PM นะครับ

ปล. ถ้าผมสามารถประมูลราคาได้ จะติดต่อกลับอีกครั้งนะครับ
ปล. ราคาที่เสนอมานั้นเป็นราคาคร่าวๆ และเมื่อถึงเวลาติดตั้งระบบผมจะติดต่อขอราคาปัจจุบันอีกครั้งเพื่อดำเนินการจัดซื้อ (คาดว่าจะจัดซื้อจริงประมาณเดือนพฤษจิกายน หรือธันวาคม ครับ เพราะต้องสร้างระบบให้เสร็จก่อน)