ขอความร่วมมือผู้มี server และ host ทุกท่าน

:smiley: สวัสดีครับหลังหายไปนานวันนี้หาอารายมาให้ปวดหัวเล่นอีกแล้ว
คืออยากจะให้ พี่ๆ (ลุงๆ) ช่วยหาข้อดี ขอ Server ไม่เอาเป็นข้อๆ ขอเป็นบทความ
:wink: ตอนนี้กำลังจะขอพ่ออะครับ (ปล.แม่พูดเสียกำลังใจบอกเลิกความหวังเหอะ) หมดลม!!!

ใครช่วยขอให้มีความสุขนะคับ

สเปกของเครื่องที่เล่งไว้

Intel 875 Server Chipest / 800 MHz FSB
UP TO lnt Pen IV 3.4 GHz Pro
80 GB SATA-150/ 7200 รอบ/ 8 MB Data bifter
265 DDR Ram PC-3200 With ECC
Power Supply SSI Inter Approved

มีไหมอะเห็นที่ Zeen ขาย 35000 บาท
เป็น Rank อะครับ ร้าน HiBaSe อะ ใครถูกกว่าคุยเลย
แล้ว Win2003 นี้ราคามานเท่าไรครับ (ไม่ใช้ 150 นะเอาแบบลิขสิทธ์)

ยังไงก็ช่วยทำบทความก่อนนะครับบบบบบ

จะเอาไปทำรายงานหรือวะล่อเป็นบทความเลย ทำเองดิ

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ