อยากเรียนการติดตั้ง SERVER + Control Panel Software

อยากเรียนการติดตั้ง SERVER + Control Panel Software มากๆเลยครับไม่ทราบว่าใครในที่นี้พอจะสอนได้หรือเปล่าครับ เอาวันนึงเต็มๆ คิดค่าใช้จ่ายแพงไม๊ครับ ช่วยที ทุกวันนี้เวปเวลา SERVER มีปัญหาแก้ไขไม่ได้เลย ช่วยหน่อยครับๆๆๆๆๆ

OS อะไร CP อะไร ครับ เพราะมีรายละเอียดต่างกันไปบ้าง

ติดตั้ง FreeBSD และ Plesk ครับ

ให้คิดเป็น ชม. ต่อ วัน
จะสะดวกไหม

เรียนกับ admin ในนี้ไม่น่าแพงนะครับ

แต่ถ้าไปเรียนตามที่เปิดสอนๆ กันอยู่ หลักหมื่น

ผมยังคิดอยู่เลยว่า จะเรียนดีมั้ย

เดี๋ยวผมไปเรียนและสอบเอาใบเซอร์ แล้วมาเปิดสอนบ้างดีกว่า

สนใจเรียนเหมือนกัน แค่ดูภาพรวมการทำโฮส ตอนนี้จ้างเค้าทำให้อยู่ เวลาคุยกับเค้าจะได้พอรู้บ้าง
ถ้ารวมหลายๆคน ค่าใช้จ่ายน่าจะถูกลง
ลงชื่อไว้ 1 คน

พี่ mr.tong

คุณทอง สอนด้วยกันมะ เนื้อหาจะได้แน่นๆดี เปิดคอร์ส(หนู)ทดลองซัก 4-5 คน

แอบอ่านมานานแล้วครับ ยังไงเปิดสอนเมื่อไหร่ก็ หลังไมค์มาบอกบ้างนะครับ lol

ลงชื่อผู้สนใจได้นะครับ จะได้นับจำนวนครับ

อืมผมสนใจครับ

ผมสนใจเหมือนกันครับ อยากได้ความรู้เพิ่ม

ลงด้วยๆ

ลงชื่อด้วย ครับ อยากเรียนพวก คอนฟิกต่างๆ

ลงชื่อด้วยคนครับ

ลงชื่อด้วยคนครับ

ว่าไงคุณทอง ดูเหมือนคอร์สนี้สอนคนเดียวท่าจะเหนื่อย

สนใจด้วยครับ เป็นโครงการที่ดี

อาจารย์ทองหายไปไหน