ต้องการเช่าซื้อ Server พร้อม Colocation ด่วนครับ

ต้องการเช่าซื้อ Server พร้อม Colocation ด่วนครับ

• HDD 500 GB
  • RAM 16 GB
  • 4 IP Address
  • 1 DirectAdmin หรือ อื่นๆ
  • KVM

จาก Spec ข้างต้น พอจะให้อยู่ในงบ 5,000 บาทต่อเดือนได้มั้ยครับ
ถ้าเป็น Server Brand พอจะมีที่ไหนรับได้บ้างมั้ยครับ
ขอด่วนภายใน 1-2 วันนี้เลยครับ Hosting ที่เก่ากำลังหมด

หมายเหตุ หากในงบ 5,000 ไม่ได้ ลองแจ้งราคาที่รับได้มาน่ะครับ

เช็ค PM ด้วยครับ

pm ไปค้าบ บ บ บ บ

Dell Cisco HP จัดได้หมดครับ

ตอนนี้เสนอมา คละ spec คละราคา ทั้งมือสอง ทั้งมือหนึ่ง…ผมมึนไปหมดเลยครับ @v@

เอาใหม่ๆน่ะครับ ต้องขอโทษทุกๆคนด้วย…ผมจะล็อค SPEC เลยแล้วกันน่ะครับ

[B]Dell R210II E3-1240V2
Ram 16 GB
HDD 500 GB
4 IP Address (Unix/Linux ทำ 4 VPS ใช้แยกงาน)[/B]
[B]1 Direct Admin หรือ อื่นๆ
[/B][B]KVM[/B]

[B]
รบกวนเสนอราคาและโปรโมชั่นมาก่อน 6 โมง คืนนี้สั่งซื้อเลยครับ[/B]

1. ราคาเงินสด (หุ้นส่วนมีความสนใจจะซื้อเงินสด)
  2. ราคาแบบเช่าซื้อ 12 เดือน

ขอบคุณทุกๆ คนที่เสนอราคามาน่ะครับ…กำหนด spec แบบนี้คิดว่าคงพิจารณาง่ายขึ้น คนเสนอราคาก็คงง่ายขึ้น

หมายเหตุ

ขอราคามิตรภาพหน่อยน่ะครับ ผมมีแพลนต้องใช้เครื่องเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ เลยครับ ทั้งขยายงาน และ เพิ่มโครงการ

ต้องขออภัยหลายๆ คนที่ผม reply ข้อความไม่ได้น่ะครับ ระบบแจ้งว่า

[COLOR=#ff0000][B]You may only post 10 messages every 600 minutes.[/B][/COLOR]

[B]Dell R210II E3-1240V2
Ram 8*2 GB
HDD 1 TB 4 IP Address (Unix/Linux ทำ 4 VPS ใช้แยกงาน)
1 Direct Admin
KVM Over iP
Free 4 IP เพิ่มไอพีละ 50 บาท

6200

[/B]

ส่ง PM ให้แล้วครับ

มีเครื่องพร้อมติดตั้งให้ได้ทันทีครับ

แจ้งขอปิดกระทู้นะครับ…

ได้ผู้รับบริการแ้ล้วครับ -> bestthaihost เสนอราคามาต่ำสุดน่ะครับ (5,xxx)

ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจเสนอราคามาน่ะครับ และ ขอบคุณเจ้าของเว็บไซต์ด้วยน่ะครับ