--วันจันทร์จะไปตะลุยเอา server! 3 เครื่อง เหอๆ

sale รับปากเอาไว้ใช่ไหม
ใครหนอ
5555
กรรมจริงๆ นับดูสิ
เดือนนึงพอดีเลย
:smash:

นับผิดหรือเปล่า… เวลาบนโลกกับเวลาบนสววค์ต่างกันเยอะนะ lol lol lol

เดือนนึงยังไม่ได้เครื่องเหรอครับพี่หมอ ?
ว่าแต่เอารถใหม่มาหรือเปล่าครับ ขอนั่งด้วยนะพี่

ปุ๊ก

น้าปุ๊กจะแอบหนีไปเที่ยวที่พัทยาเหรอครับ ไม่ชวนกันบ้างเลยนะครับ อิๆ

5555
ในความรู้สึกของคนรอคอย มันนานเหมือนเดือนนึง
ไม่เป็นไร ผมมาแซวเฉยๆ
lol

ยังไม่รู้กันอีกเหรอว่าเครื่อง dell lot ถูกๆ
sale เขาทำราคาล่วงหน้า 2 เดือน ของถูกก็ต้องรอหน่อย

ให้มันได้จริงๆเถอะๆ

เลื่อนเป็นวันอังคารก้อได้เอา
วันแม่พอดี

เผื่อให้เป็นวันศุกร์เลยดีกว่า lol

คนขายบอกวันพุธ คนรู้จักบอกเลื่อนอีก 15 วัน อิอิ

จริงหรอ โอ้ยเครียดเลย

:smash: ง้านเปลี่ยน
ไปเอาตังคืนพร้อมๆกัน
แง่ว

ตกลงน่าจะเลื่อนใช่ปะ จะได้ใช้ตัวอื่นไปเลย

พี่หมอขึ้นมากรุงเทพก็พอดีเลยคัรบ จับผ่าให้หมด
เพราะใส้เลื่อนเล่นงานกันเป็นแถบๆ ไป อิอิ

ปุ๊ก

พี่หมอนี่อดทนจริงๆ ครับ จริงๆรอบนั้นผมได้สัมผัสเครื่องแล้ว ไม่คิดว่าเหตุการณ์มันจะย่ำแย่ระดับนี้ เลยให้ทาง sales เค้าส่งให้ คิดว่าคงซิกแซกเอาเครื่องไปทางอื่นซะ

มาเจอสภาวะการ R200 ขาดตลาดต่อเนื่องนานเกือบเดือน มันแย่จริงๆ

สงสัยยอดสั่งทะลุ 100 เครื่อง Dell เลยกั๊กของไว้ ไม่ขาย 555 ล้อเล่นนะครับ

สัจธรรมการรอ คือ ทรมาณ