ขาย Server 1U

http://www.supermicro.com/products/system/1u/5017/sys-5017c-mtf.cfmCpu E3-1200Ram 2Gb X2HDD Sata 1 Tb X 24x 3.5" Hot-swap SATA2 HDDs350W Gold Level Power Supplyมีรางมาให้พร้อมครับ

Super Micro 5017C-MTF ยกเลิกการขายแล้วครับเอาไปใช้เองที่บ้านโหลดบิทแล้วคับ ^^

ราคาละคร้าบ

อยากทราบราคาด้วยคนครับผม

49000 ครับต่อรองได้นิดหน่อย

เอาสเป็คมาลงแบบนี้คนจะเข้าใจผิดนะ.

ต้องระบุไปเลยว่าในเครื่องมี ram เท่าไหร่ เอา spec หลักมาลงคนจะเข้าใจว่ามี ram ให้ 32GB นะครับ

ขอบคุณครับ

e3-1200 มันเป็นแค่ series ครับ ควรลงรุ่น cpu แบบละเอียดด้วยนะ

มันมีราคาไล่กันไปตั้งแต่ไม่กี่พันจนหลายหมื่นเลยครับ

โอ้ แพงเกิน

ขอบคุณครับ

ของใหม่นะครับเบิกใหม่มาก็ 56000 แล้วคับ

เป็นยี่ห้อที่ ทนถึกครับ ราคาแรง ถ้าเป็นของใหม่

ขอบคุณครับ เพิ่มรูปแล้วใครสนใจยังไงถ้าเห็นว่าแพงลองเสนอราคามาได้นะครับขายได้ก็ขายเพราะไม่ได้ใช้สั่งมาเกินความจำเป็นครับ

บอกตามตรงว่าขายยากหน่อยนะครับ เทียบกับเดลของใหม่เหมือนกัน ราคายังแพงกว่าเป็นหมื่นเลยครับ

ขอบคุณคับ ^^

UP ^^

ปรับราคา 35000 เน็ตๆคับ

ประกันเหลือเท่าไหร่ครับ เผื่อมีคนจะสอย

ยกเลิกการขายแล้วขอบคุณเว็บมากครับ