ช่วยจัด server แรงๆ 1 ตัว ไม่เกินเจ็ดหมื่น และอีก 1 ตัว DELL R210 ใครมีข้อเสนอดี

ช่วยจัด server แรงๆ ให้หน่อยครับ งบ ไม่เกิน เจ็ดหมื่น
และอีกตัว จะเอา DELL R210 ราคาในตอนนี้ ยังคุ้มไหมครับ

ใครขายและจัดให้ได้ pm มาหน่อยนะครับ

เอาไปใช้งานด้านไหนละครับ

ทำ webserver ครับ

web server ใช้งานขนาดไหนอะครับ ที่จริง DELLR210 ราคาไม่กี่บาทก็สบาย ๆ แระ

Dell R210 ก็รองรับสบายๆอยู่พอตัวนะครับ และถ้ารู้จักการจูนดีๆด้วย ไม่ใช่ขึ้นอยู่กับเครื่องอย่างเดียว ถ้าผมแนะนำ

Dell R210+คนดูแลระบบดีๆ เท่านี้ก็น่าจะเพียงพอสำหรับ Web Server แล้วครับ ยกเว้นจะมี db หนักๆมาด้วย

งบเยอะแบบนี้เลือกสบายเลยครับ

ส่ง PM ให้แล้วครับ

ส่ง PM ไปให้แล้วนะครับ
R410 + R210

ได้รับแล้วกำลังพิจารณาครับ
ขอบคุณทุกท่าน