Seo ขั้นเทพ อันนี้โดนเต็มๆ ครับเพื่อนๆ

สวัสดีครับ ในสถานะการแบบนี้พวกเรา เจ้าของโฮสคงจะต้องรีบเร่งหา ทางทำเงินอย่างเร่งรีบไม่ใช่น้อย วันนี้ ในฐานนะที่ทำด้วยเช่นกัน มาแนะนำประสบการณ์การทำ seo เกี่ยวกับ โฮส เคยทำเอง เหนื่อยโคตรๆๆ ปั่นๆ ไม่ขึ้นสักที่ ซื้อ backlink ตามสูตร ซื้อไปเท่าไหร ก็ไม่ยอมกระเตื้อง เอาละครับผม งั้นคงต้องหา เครื่องมือมาช่วย ผมก็ไปใช้หลายๆ ที่เหมือนกันโดยเฉพาะต่างประเทศ มีแต่ monitor อย่างเดียว แต่ไม่ค่อยแนะนำอะไรมากมาย และแล้ว ก็เจอ เจ้านี้ แถมเป็นคนไทย(พนักงาน) ที่หลายๆ คน อาจจะใช้แล้ว ผมใช้แล้ว ไปได้จริงๆ ผมทำ vps windows คำนี้โดนเต็มๆ Top 10 vpslive.com จากเดิมต้องนั่งทำเองตลอดตอนนี้ ก็เพิ่งเครื่องมือ เจ้านี้แหละ uptopromo.com ลองไปใช้งานดูนะครับผม ใช้แล้วเป็นอย่างไร ก็มาวิจารณ์กันตรงนี้ได้เลย

มาดูกันว่า ติดป๊กบิกหรือ จะเดิน มันก็ถึงเป้าหมายเหมือนกัน แต่เวลานี้ คงต้องติดปีกแล้วครับผม :70bff581:

เอก ดีมาส

สงสัยว่า THT อนุญาตให้เอา Referral Link/Aff มาโพสต์ในหมวดแบบนี้ได้ด้วยหรือฮะ เพราะเหมือนผู้โพสต์ได้รับผลประโยชน์

คนในนี้เขารู้ทันนะครับ. อย่าทำเลย

ไม่มีรีเฟอร์ code แล้วนะครับผม แต่น่าจะมีประโยชน์สำหรับคนที่ไม่รู้ จริงๆๆ จัดไป

เวปท่านไม่เห็นติด Top 10 เลยครับ

มันติดแบบนี้ อะครับผม ไม่รู้ว่ามันเป็น Top 10 หรือเราคิดไปเองครับ 5555

www.goog.co.th นะครับผม ไม่ใช่ www.google.com:baa60776:

clear cookie และ logout google account ก่อนนะคัรบ

ถ้าใช้ chrome เปิด incognito mode จะเห้นเหมือนที่ชาวบ้านเห็นครับ

กลายเป็น อยู่ใน Cache ซะงั้น
ลองอีกตัวละกันครับผม มันตกอัพไปแล้ว vps

เอาตัวที่ออนไลน์อยู่ ละกันครับผม น่าจะได้
www.ncmad.com ประตูอัตโนมัติ

index น้อย 1.2 ล้าน

พอดีกว่ามั๊ง ด้วยความหวังดีนะครับท่าน

Thank you มากๆ

ต้มมาม่าแปปนะครับ
:014:

แหน๊ะ 5555

ถ้าจำไม่ผิด ลิงค์ออกของ tht เนี่ย no folow น่ะครับ