แข่งทำ seo ครับ ครั้งแรกของไทยมั้ง ผมไปลงแข่งกับเค้าด้วย

http://www.thaiseoboard.com/index.php/topic,31211.msg402929/topicseen.html#new

อ่านดูครับ อิอิ สนุกสนาน ใครอยากแจม มาลงได้นะครับ

เป็นกระทู้ที่ยาวมากๆ (คีย์เวิร์ด)
อ่านแล้วก็ งงๆ (ลวดเต็มไปหมดเลย)
แต่ก็เป็นกำลังใจให้ผู้เข้าแข่งขันทั้งสามคนครับ

:santa:

สงสารเจ้าของกระทู้ที่อ้างอิงมาอ่ะครับ โดนเทพเล่นไปซะ เหอะๆ เค้าจะติดอันดับในหน้าแรกไหมครับเนี้ย

มีแต่คนเก่งๆ ครับ … (ใช่เรื่องไหมนั้น)
สงสาร จขกท ดูไปดูมา ซวยเพราะความไม่รู้ ซะงั้น…

สงสารเจ้าของกระทู้ ด้วยคนเหอๆ

แต่ก็นะ อย่างว่าล่ะครับ ไม่งั้นจะรับทำกันไปทำไม ถ้าราคามันแค่นั้น เห้อ!

นี่ล่ะ ประเทศไทย

ผมขอบอยคอตอะครับ
กลายเป็นสนุก
แต่บนความทุกข์ของ จขกท.เลย
มันไม่น่าสนับสนุนนะ ต่อไปใครจะเข้ามาหางานให้พวกเราหละครับ

คือทำไม่กี่วันก็เอาออกแล้วครับ แล้วก็จะเอาหน้านั้นส่ง link ไปให้เจ้าของกระทู้เค้าครับ ใจเย็นครับ

[quote author=212cafe.com link=topic=12117.msg118054#msg118054 date=1214630398]
คือทำไม่กี่วันก็เอาออกแล้วครับ แล้วก็จะเอาหน้านั้นส่ง link ไปให้เจ้าของกระทู้เค้าครับ ใจเย็นครับ

เอาเถอะครับ หากไม่อะไรมาก มีน้ำใจสักหน่อย ก็หาโอกาส ช่วยๆ จขกท ผู้ไม่รู้เขาสักนิดก็ดีครับ
หาก SEO มันแพงมาก ก็ไปหาวิธีทำตลาดอย่างอื่นก็ดีนะผมว่า google ไม่ใช่คำตอบของตลาดสุดท้ายแน่นอน