Scbeasynet ของคุณ เป็นแบบใหม่ หรือแบบเก่า กันหรือครับ

คือ เห็นบางกระทู้ บอกว่าตอนนี้ เค้าเปลี่ยนเป็นแบบใหม่แล้ว
แต่ผม login เข้าไปก็ใช้งานเหมือนเดิมทุกอย่าง
ถามใน web chat ของ scb เค้ากลับบอกว่า เค้าทดสอบใช้ 2-3 วัน
แล้วตอนนี้ กลับมาใช้ของเก่าแล้ว ผมเลยงง ไม่รู้ว่าตอนนี้ ของคนอื่น
กลับมาเป็นแบบเก่ากันแล้วหรือครับ

ขอบคุณครับ

กลับมาเป็นแบบเก่ากันหมดครับ
เพราะว่า จากการใช้งานเบื้องต้น พบปัญหากันมาก และมีข่าวแจ้งเข้าไปกันเยอะ
แต่คาดว่า เดี่ยวปรับปรุงเสร็จ คงได้ใช้งานกันแน่ๆ ครับ
เป็นทิศทางที่ดีของพวกเรา ที่จะได้ใช้อะไรดีดี

ของผมลองเข้าไปดูก็ยังเป็นอันเก่าอยู่เลยครับ

THT เราข่าวไวครับ

ไช้วูบเดียว ก็มีคนเจอซะแล้ว

ผมเองยังไม่เคยเจอครับว่าเป็นยังไง