เมื่อผู้ใหญ่บ้าน กลายเป็นปลัดฯ rit

วันนี้นั่งฟัง RIT เพลินๆ หมดช่วง DJ แตงโมก็มาต่อด้วย DJ เล็ก (ที่ไม่เล็ก)
แต่ไปสะดุดตาที่หนุ่มเสื้อส้ม ใครหว่าหน้าตาคุ้นๆ เค้าคือผู้ใหญ่บ้าน แห่งหมู่บ้าน RIT
ซึ่งถึงตอนนี้ RIT เป็นที่รุ้จักมากกว่าเมื่อก่อนอย่างมาก ก็เลยอยากจะมาแสดงความยินดีด้วยครับ
และผู้ใหญ่บ้านก็กลายเป็นปลัดฯ ณ RIT ด้วยประการนี้เองครับ

ปุ๊ก

เข้ามาร่วมแสดงความยินดีกับ RIT ด้วยคนครับ … ตอนนี้เลื่อนขั้นจากผู้ใหญ่บ้านเป็นปลัด ต่อไปคงได้เลื่อนขึ้นเป็น นายอำเภอ หรือ ผู้ว่า

อ้าวพี่ตั้ม เลื่อนยศเปน ปลัดแล้วหรอคับเนี่ย ไม่อยุ่แปปเดียว อิอิอิ

กำ - -* ผมเตรียมไปอัดเทปรายการทีวี คร้าบบบบ เลยต้องแต่งตัวแบบนั้น

ไม่เห็นภาพ เอาภาพมาโพสต์ดวยซิ

ท่านปลัดครับ… ไม่ทราบว่าวันศุกร์หลังเลิกงานนี่มีแนวเปิดเพลงมันส์ๆ
แบบ Hitz อะไรงี้ป่ะครับ เป็นไปได้ติดไฟด้วยนะครับ แบบ่วา Dance
กันมันส์ๆ ไปในแนวนั้นน่ะครับ ไม่รุ้ว่าทำได้หรือเปล่านะ แต่คิดว่า
น่าจะกระตุ้นสำหรับวันสุขแห่งชาติได้ดีทีเดียวคัรบ

ปุ๊ก

ดีเลยครับ วันศุกร์มีประชุม board พี่ pizzaman เข้าพอดี เดี๋ยวขอยืมไอเดียนี้ไปเสนอ ด้วยน่ะครับ

เพราะทีแรก ตั้มตั้งใจจะของบ เนรมิตห้องจัดรายการ ให้เป็น theme ฟุตบอล เพื่อ build กระแส EURO / FA Cup ที่กำลังจะเกิด

เคยผ่านไปแว๊บนึง (แว๊บนึงจริงๆ แค่เดินหลงทางไป)…
ห้องส่งผิดกะที่คิดไว้เยอะเลย lol หรูกว่ากันเยอะ

เชิญใช้ได้ตามสบายเลยครับท่านปลัดฯ ฝากบอก DJ เล็ก ที่ไม่เล้กหน่อยนะครับ
พี่แก Dance ทีกล้องนี่แทบหลุด ฮ่ะๆๆๆๆ แซวซะหน่อย

ช่วงวันจันทร์อังคารถ้าตาม Feel พี่ชอบฟัง Easy แฮะๆ ทำไป Clear งานไป
ฟังเพลงไปด้วย แอบดูดีเจไปด้วย ครับ เข่าท่าดี

ปุ๊ก

รบกวนท่านปลัดช่วยเปิดเพลง ค่ายแกรมมี่ อาร์เอส เยอะๆ หน่อยนะครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=11939.msg116375#msg116375 date=1213899695]
รบกวนท่านปลัดช่วยเปิดเพลง ค่ายแกรมมี่ อาร์เอส เยอะๆ หน่อยนะครับ