Review IDC อัพเดทปี 2015

ขอแบบแจ้งก่อนดับดีกว่าครับ ฮ่าๆๆๆ

ต้องซื้อเครื่องสำรองไฟมาใช้เองแล้วแหละครับ ^ ^

ตอน CAT ดับ ผมงี้อยากจะเรียกพนักงานเอาจักรยานมาต่อปั่นไฟ ช่วยๆกันปั่นเลยครับ T-T แบบในการ์ตูน ลุ้นให้มันติดทัน UPS จะหมดไฟ แต่ก็นะ หุหุ ยาวเบย…

รีวิวท้ายปี csloxinfo

cyberworld
[B]- network ดับไปกี่ครั้งแล้วก็ไม่รู้ รวมๆ แล้วรอบปีนี้น่าจะดับไปเกือบครบ 10 ชั่วโมงแล้วมั้ง

• ไฟดับไปรอบนึง 3 ชั่วโมง
    [/B]- แอร์เย็นดี
  • noc บริการดี
  • เดินทางสะดวก
  • จำกัดน้ำหนักต่อตู้ประมาณ 250kg ลำบากนิดนึงในการใส่เครื่อง

the cloud

• ไฟยังไม่เคยเจอปัญหา
  • จำกัดน้ำหนักเยอะกว่า cbw ใส่เครื่องได้เยอะกว่า
    [B]- network พ่วงกับ cbw เป็นส่วนใหญ่ ตอนฝั่ง cbw ไฟดับก็ลาก network ที่นี่ดับไปด้วย ซวยไป
    [/B]- noc บริการดี
  • เดินทางลำบากไปนิด ไม่มีขนส่งมวลชนใกล้ๆ
  • ของกินใกล้สุดมี mc / max value 24hrs ห่างไปเกือบครึ่งโล

ProEN เพิ่ม 1 เสียง ดีมากๆครับ

ขอบคุณครับ

PROEN IDC

-18flrs. น้ำหนักคุยได้ ไฟ 15Amp ครับ
ไม่มีล่มตั้งแต่ย้ายมาเฟสใหม่

• ติดต่อเจ้าหน้าที่ได้โดยตรงเหมือน วางเอง
  • ติด