ผมอยากให้บริการจดโดเมนเนมน่ะครับ สนใจสมัคร Resellerclub ครับ

ผมอยากให้บริการจดโดเมนเนมน่ะครับ สนใจสมัคร Resellerclub ครับ

ขอรายละเอียดหน่อยครับผม ว่าต้องทำยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

ไม่เคยเป็น Reseller Domain เลยไม่รู้ว่า เป็นยังไงน่ะครับ

แอดเมล์มาคุยโดยตรงเลยดีเลยกว่าครับ Msn : webmaster@datatan.net

ขอย้ายไป All Requests ครับหลายท่านจะได้มาแนะนำตัวได้

หากต้องการเป็น reseller จากคนไทยอีกที แนะนำคุณแมน kke ครับ

ขอบคุณครับ

มี enom กับ resellerclub ครับดูตามลายเซ็นต์ได้เลย