ResellerClub Slab สุดท้าย

ขอสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ เรื่อง slab สุดท้ายของ resellerclub นิดนึงครับว่า มันมีแค่ 3 slab ตามหน้าเว็บ หรือมีมากกว่านั้นมั้ยครับ

เช่นสำหรับลูกค้าที่ซื้อเยอะๆ มัน slab พิเศษอีกนอกจากบนหน้าเว็บมั้ยครับ
ปัจจุบันได้ slab สุดท้ายมาพักนึกแล้ว เลยสงสัยว่ามี slab ลับอีกรึเปล่า :07baa27a:

ถ้ามีแล้วเมื่อไหร่ถึงควรจะลองติดต่อขอกับ sales ดู อะไรประมาณนี้ครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำชี้แนะครับ

:875328cc:

พี่นนท์ลองถาม sales เลยครับ

ถ้าได้จะไปขอมั่ง

:70bff581::70bff581::70bff581:

ถ้า order เกินเดือนละ 1000 order เมื่อไหร่ค่อยคุยครับ ต่ำกว่านี้ไม่มีแน่นอน

ถ้ามีแจ้งด้วยนะครับ ผมอยู่อันสุดท้ายมาหลายปีหละ