ResellerClub โอนย้ายยอดเงินจาก Reseller A ไปที่ Reseller B ได้ไหมครับ

ถ้าผมจะ take over ผู้ให้บริการจดโดเมนเจ้าหนึ่งซึ่งเขายังมียอดเงินในบัญชี Reseller A ของเขาเอง มาที่บัญชี Reseller B ซึ่งเป็นของผม สามารถทำได้ไหมครับ

Reseller A และ B ไปสมัครด้วยตนเองผ่าน Reseller Club ดังนั้นเลยไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกันตั้งแต่แรก

คือถ้าทำโอนยอดมาได้ ผมก็จ่ายเงินให้เขาไป ทำเพราะว่าช่วยเหลือกันเพราะยังไงผมก็ต้องเติมเงินเข้าบัญชีตัวเองอยู่แล้ว แต่ผมไม่เคยทำ เลยอยากจะขอความช่วยเหลือจากพี่น้องครับ

ไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ