มีเจ้าไหนที่เป็นบริษัทแล้วมี Reseller Plan ให้เช่าบ้างครับ

มีเจ้าไหนที่เป็นบริษัทแล้วมี Reseller Plan ให้เช่าบ้างครับ

กำลังสนใจเริ่มแบบ Reseller ครับหรือแบบเช่าซื้อเครื่องก็ได้ อยากได้เป็น windows รองรับ asp.net, asp, php, python ครับ

มี SSL ด้วยนะครับ

Reseller ที่รองรับ python ของผมไม่มีนะครับ

แต่ถ้าเป็นเช่าซื้อ เดือนละ 9000
Windows 2003 Web Edition
Plesk 8.1.2 Control Panel 100 โดเมน
Share SSL

ขอเสนอตัวนะครับ รองรับ asp.net, asp, php, python ได้ครับ แวะเข้ามาชมก่อนได้ สำหรับ SSL เป็น Share ครับ ต้องการต้องซื้อ CERT. อย่างที่ pantiphost ว่าครับ