ใครเคยสมัคร Reseller ของ onlinenic บ้าง

ผมมือใหม่อ่าครับอยากลองสมัคร แบบ Bronz ดูคืออ่านขั้นตอนแล้วไม่ค่อยเข้าใจอ่าครับ (แปลม่ะค่อยออก) ใครเคยสมัครแล้วช่วยบอกหน่อยนะครับ
ไม่รู้ทำถูกป่าวอ่ะครับ ตอนนี้ผมสมัคร สมาชิกไปก่อนถูกไหมครับแลวมันมาถึง step ที่ 2 ให้ปริ๊นใบออกมาแล้วให้ส่งกลับไปให้เค้า ไม่ทราบว่าเราต้องทำอย่างไรกับใบที่ปริ๊นออกมานี้คับ เห็นมีให้เซ็นลายเซ็น ต้องเซ้นอาไร เขียนอะไรลงไปในใบนี้บ้างครับ

ใครเคยสมัครแล้วช่วยบอกหน่อยน้าครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง :frowning:

:ph34r: ขอความกรุณาผู้ยากไร้หน่อยคร้าบ

คือถ้าเป็น Bronze

เราจ่ายก่อน 79 $

ได้ 10 โดเมน

ราคาโดเมนละ 7.79

= จ่ายก่อน ทั้งหมด 10 โดเมน แล้ว ถ้ามีคนมาซื้อของเราเราค่อยไปเอามาจนครบ 10 ครับ