Reseller มองหา Host ที่พร้อม support

Reseller มือใหม่ กำลังมองหา Host ที่พร้อม support เพราะ ทำเป็นแต่ web design เขียนสคริปไม่เป็น web programming ก็ไม่รู้เรื่อง (กำลังพยายามเรียนรู้อยู่ lol)

อยากได้ Hosting ที่พร้อม support ตอนนี้อยากได้ script เช็ค Domain หรือไม่ก็ host ที่มี whmcs ให้ด้วยก็จะเวิร์คมากเลยค่ะ

Hosting ทั่วไปก็จะ Support ในส่วนของ Server ให้ทำงานเป็นปรกติครับ ส่วน WHMCS นี้คงต้องซื้อมาใช้งานเองครับ ราคาก็ 199$ หรือถ้าหน้าเว็บโดยตรงก็ 299$ ครับ

อยากได้แบบไหน ลองติดต่อมาดูครับ
ยินดีให้คำแนะนำ 02-9302622

whmcs นี่ถ้าซื้อมาแล้วคงต้องขอให้ hosting ช่วยติดตั้งให้ จึงอยากได้ host ที่พร้อมจะช่วยน่ะคะ
ที่อยากได้จริงๆ คือ script เช็ด domain
แบบว่าก็เกรงใจอ่ะนะคะ แต่มันไม่เป็นจริงๆ เลยต้องหาคนที่เต็มใจช่วย
ใจมันร้อน อยากจะทำเว็บให้มันเสร็จๆ จะได้ขาย ขาย ขาย

script check โดเมนมีเยอะมากมายครับ จิงๆใช้ whmcs chck ก็ได้นะครับ

ลองใช้ google search ดูได้เลยครับ script checkdomain มีเกือบทุกภาษาครับ

ส่วน whmcs นี้ติดตั้งง่ายครับ คิดว่าส่วนมาก hosting ก็ติดให้ได้ แต่ config ต่างๆคงต้องเซตเอง

script checkdomain ฟรีๆ ดีๆ มีเยอะครับ

แต่ถ้าต้องการ reseller Hosting ตามลายเซ็นต์มาได้เลยครับ

ติดต่อผมได้ครับตอนนี้โปรโมชั่นอยู่ครับ
Disk Space 20 GB
Data Tansfer Unlimited
E-Mail Forwarder Unlimited
MySQL Unlimited
Domain Unlimited
รายปี2500บาทครับ
สนใจแพลนอื่นhttp://www.thaihosttalk.com/index.php?topic=16275.0

ลองติดต่อ www.umakehost.com นะครับ ทางบริษัทมีเจ้าหน้าที่บริการส่วนนี้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

ผมจัดให้แล้วครับ ตัวเช็คโดเมนเนม

mwhois
สคริ๊ป php ที่ใช้ในการเช็คโดเมนเนมและดู Whois ของโดเมนเนม รองรับ .th ด้วยครับ
ดาวน์โหลด - smile XD

สงสัยไม่ทัน กะลังเมามันส์กะตู้ใหม่

สนใจติดต่อได้นะครับ Hosting Reseller

ขอบคุณทุกท่านนะคะ เดี๋ยวจะดูรายละเอียดตามลายเซ็นต์ของทุกท่านนะคะ

load เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆ นะคะคุณsmilehost

Hosting Reseller
แนะนําของตัวเองแล้วกันครับ

ไม่รู้ทันไหม ตอนนี้ มีระบบ auto install script ให้ใช้ฟรีๆด้วยครับ
อ่านรายลละเอียดได้ที่

มาแนะนำ Reseller Hosting คุณภาพและงานบริการหลังขายดีไว้ให้ทราบครับ… แค่ผ่านมาแนะนำตัวและชื่อให้รู้จักกันไว้ก่อนครับ

www.resellerthaihost.com

งานบริการดีๆจากทางเราครับ… หจก. สมาร์ทเน็ต คอนซัลแทนท์… มีทุกอย่างที่คุณต้องการครับ (ดูลายเซ็นต์เพิ่มเติม)