ประกาศ ขึ้นราคา Reseller Domain

ประกาศ ขึ้นราคา Reseller Domain จาก 260 ต่อโดเมน เป็น 255 ต่อโดเมน !!!

มีผล วันที่ 8 เดือน 8 ปี 08 ครับ

สมัครได้ที่ http://domain.hostparagon.com/

ขึ้นเยอะจังเลย…

จาก 260 เป็น 255 มันขึ้นหรือลดกันแน่… หรือผมเมาเบียร์ :pimp:

นึกว่าผมเมาคนเดียวซะอีก

สงสัยคงจะเครียดกับค่าเงิน (เครียดเกินไปหน่อยมั้ง) ซื้อสินค้าต่างประเทศมาขาย…ไม่มี gap cost ประกันความเสี่ยง เล่นลดราคาตามค่าเงินบาทแข็งตัว พออ่อนตัว (ซึ่งมักจะอ่อนตัวอย่างรวดเร็วด้วย) ก็ลำบาก…

และโดยเฉพาะ domain products เป็นสินค้าที่ต้องจับจ่ายกันตลอดหยุดก็ไม่ได้ด้วย

คงเครียดจน…เขียนตัวเลขผิดๆถูกๆ

ปล่อยมุขหรอครับพี่โป้ง

ถ้าเกิดพี่เอาไปลงadwordsคนคลิ๊กกระจุยครับพี่ แหะๆเขียนได้สุดๆ

:smash: :smash: ถูกและดีก็มี เย้

นี่แหละเรียกว่าขึ้นราคาของผมครับ

ถ้าลดราคาก็ 255 เป็น 260 ครับ

จะเอาขึ้นราคา หรือลดราคาดีครับ

[quote author=ems link=topic=12838.msg125248#msg125248 date=1218254609]
นี่แหละเรียกว่าขึ้นราคาของผมครับ

ถ้าลดราคาก็ 255 เป็น 260 ครับ

จะเอาขึ้นราคา หรือลดราคาดีครับ

ขำๆ นะท่าน อย่าไปซีเรียด Reseller Domain กำไรไม่กี่ตังหรอกครับ ผมไม่ได้มาเน้นขายเอาเป็นเอาตาย
ขาย host รายได้ดีกว่าเยอะเลย

ผมยังสับสนไม่หาย