หลังจากผมสมัคร reseller direc I แล้ว ผมต้องทำอะไรต่อรึเปล่าครับการสมัครถึงจะ

หลังจากผมสมัคร reseller direc I แล้ว ผมต้องทำอะไรต่อรึเปล่าครับการสมัครถึงจะสมบูรณ์ ผมใช้ paypal ครับ โอนไปตอนแรก 205 $ มันตัดเหลือ 198.25$ เลยต้อง ใส่ไปอีก 2$ ถึงจะได้ 199$ ผมก็ได้รับการ email ตอบเรื่อง bill นะครับแล้วหลังจากนี้ ผมสามารถจดโดเมนได้เลยหรือเปล่าครับแล้วมันจะเริ่มจดที่ไหนใครพอจะมี step การจดโดเมนและวิธีการบ้างเปล่าครับช่วยสอนผมทีครับ

ถ้าเงินเข้าบัญชีแล้ว active แล้ว ก็จดได้เลยครับ