ระบบ Reputation มีปัญหาหรือเปล่าครับ

วันนี้ผมให้ Reputation กับคุณ ArtCoM [^_^] พอกดให้ไปแล้ว มี alert message เป็นภาษาต่างดาว
พอกดเข้ามาดูว่าผมให้ Reputation ใครไป ในข้อมั้นปรากฏว่าคนส่งเป็นชื่อ Siz ไปซะนิ

คุณวัฒน์ช่วยตรวจดูให้ด้วยครับ

ผมก็เป็นครับ ว่าจะ cap มาให้ดู ว่า Siz นี่ใครกัน

เอ ผมไม่เป็นนะครับ

เป็นเรื่อง page encoding หรือเปล่า

เดี๋ยวถึง offcie แล้วจะ capture มาให้ดูครับ

error

อ๋อ get แล้วครับ ทั้งเรื่อง Siz และ alert

เดี๋ยวว่างๆ นั่งดูให้ครับ

ผม ลอง +1 ให้พี่วัฒน์ ไม่เป็นนะครับ

แต่โชว์ ชื่อของผมเป็น Siz

ตอนนี้หายแล้วนะครับ เพราะเคลียร์ใหม่เลยครับ หุหุ