Reputation คืออะไร?

น่าสนใจครับ แต่น่าเสียดาย เพราะเวลา Update Board แต่ละครั้ง Reputation เก่าๆก็หายไปด้วย คนที่มี Reputation สูงๆน่าจะเสียดายอยู่ไม่น้อย. (ถ้าผมมี Reputation สูงๆ คงเสียดายเหมือนกัน) เพราะเท่าที่จำได้ น่าจะมี Reputation Reset ไปประมาณ 3 ครั้ง ที่ผ่านๆมา.

เมื่อก่อนได้สูงแต่พอย้ายหายหมดเลย

อ่านคำตอบเสร็จแล้ว ก็คลิก + เลยให้ครับ

ม่ะ เดี๋ยวใครตอบคำถามดีๆเราแจกเอง

ผมแนะนำว่าเปิดให้กด + ก็พอครับ บางคนชอบกดลบให้คนอื่นแบบไร้เหตุผลก็มี

ปุ่มมันใกล้กันด้วยแหละ ผมเคยกด - ทั้งที่จะกด + (เว็บอื่นนะไม่ใช่เว็บนี้)

ใช่ครับ หายหมด

คล้ายๆ thank ใน smf ใช่ไหมครับ