น่าเปิดหมวด รวบรวม rep เกี่ยวกับข้อกฏหมาย 

แหะๆ นิด นึง

เห็นหลายๆ rep ของ คุณ(พี่) cat เป็นประโยชน์ มากเลยครับโดยเฉพาะ ข้อเกี่ยวข้องกับกฏหมาย
น่าจะเอา rep มาสร้างเป็นกระทู้ และ ตั้งหัวข้อไว้อ่านกันดีไหมครับ เห็น เยอะๆ อยู่เหมือนกัน
แต่ละ rep ยาวจนแบบ ขี้เกรียจอ่านเหมือนกัน แต่มันก็สำคัญ อยู่

อย่างๆ น้อยๆ
เพื่อ ค้นหาได้ง่าย
เป็นประโยชน์ และเข้ามาค้นหาข้อมูลในโอกาสต่างๆ ครับ

อืม… :smash:

ขอบคุณพี่ cat อีกทีครับ

thx u vv much

เป็นความคิดที่ดีเลยครับ

เอาเข้า wiki ได้เลยน่าจะดีนะครับ

เอาเข้า wiki ดีกว่าค่ะ เห็นด้วย

คุณ cat จะขอเรียนเชิญเป็น editor ได้ไหมคะ จะได้ช่วยๆ เรื่องนี้ด้วย

สนับสนุน เลยครับ
จะได้ช่วยเกา เรื่องข้อตกลงการใช้งาน

เกลาค่า เกาเนี่ย มันไว้ใช้กับอาการคัน

พี่หมวยจบบัญชี และยังจบเอกภาษาไทยด้วยหรือค่ะเนี้ย อิอิ (แซวเล่น) :smash:

ขออภัยครับ อาจารย์

ยินดีด้วยนะครับ เว็บ THT ต้อนรับคุณเข้าสังคม

ขอบคุณค่ะ ที่ให้เกียรติ เชิญมาเป็น editor
พอดีกำลังนั่งแปลงานลูกค้าค่ะ ก็เลยเงียบกริบไป

คิดว่า เราก็ช่วยๆ กันดีกว่านะคะ ช่วยกันคิด ช่วยกันเสริม เพิ่มเข้าไป

ยินดีด้วยครับ

และขอบคุณ สำหรับ สังคมของ THT ครับ