ในนี้มีใครใช้บริการ RegisterFly บ้างไหมคะ

ขอบอกเลยว่าเตรียมใจรับปัญหา เนื่องจากเจ้าของธุรกิจชักดาบค่ะ

RegisterFly Update

และ

RegisterFly Site Goes Offline

แนะนำให้พยายามอ่านให้เข้าใจนะคะ เพราะถ้าอยากเป็น reseller ด้านโดเมน ควรจะเข้าใจเรื่องพวกนี้ด้วยค่ะ

domain หลักเราอยู่ enom หมดแล้ว รอดไป
แต่ที่แน่ๆ domain ที่จดเล่น ย้ายไม่ได้ (.nu / .bz) T_T
ทำไงดีเนี่ย

ผมโดเมนหลักผมอยู่ในนั้นหมดเลย เหอะๆ ตอนนี้ login ไม่ได้ login เข้าได้กันเปล่าครับ โทรไปคุยกะ call center เค้าบอกให้รอ
เหอะๆ เข้าได้เมื่อไร ย้ายออกหมด :dry:

ดีนะที่ของลูกค้าอยู่ Directi ไม่งั้น ตาย

ภาวนาแต่ว่า

onlinenic อย่าล้ม อย่าล่ม อย่าเลิก

สาธุ
ไม่งั้น ตูตายแน่ๆ

เหอๆๆๆ

[quote author=BWebMass link=topic=5737.msg51672#msg51672 date=1173502808]
เหอๆๆๆ

ของผมโชคดีไปครับ… เพราะฐานใหญ่อยู่ที่ Directi แต่เคยมีจดกับ registerfly เหมือนกัน ระบบก็โอเคดีนะครับ แต่ชอบที่ DI มากกว่า

รู้สึกคุณ 1 จะชอบอะไรที่มัน DD นะครับ

FreeBSD
DirectAdmin

แล้วยัง Directi อีก

อิอิ แซวเล่นครับ

[quote author=pattonline link=topic=5737.msg51693#msg51693 date=1173512983]

รู้สึกคุณ 1 จะชอบอะไรที่มัน DD นะครับ

FreeBSD
DirectAdmin

แล้วยัง Directi อีก

อิอิ แซวเล่นครับ

เอิ๊กๆๆๆ devone change nick to devDD

ICANN ประกาศแล้วครับ
http://icann.org/announcements/announcement-2-16mar07.htm