ถ้าจะ re-build DA ใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วจะทำได้ไหมครับ

พอลงแล้วมันมีปัญหาหลายๆอย่างครับ เลยอยากทคราบว่าถ้าสั่ง ./setup.sh อีกรอบจะเปนรัยมั้ยครับ
แล้วไฟล์ที่ลงใว้ครั้งก่อน เราจะต้องตามลบไหมครับ

ทำได้ครับ

ค่าการใช้งานทุกๆอย่าง จะถูก reset และทับหมดครับ รวมถึง password ต่างๆด้วย

ถ้ามีการสร้าง user หรือ website ไว้แล้วจะหายหมดเลยหรือเปล่าคับ

หายหมดครับ

เราก็สั่ง admin backup แล้วเก้บมาไว้บนเครื่องเราก็ได้ครับ

แล้วพอ build da เสร็จ ค่อยเอาไปยัดที่ admin_baclups แล้วสั่ง restore

แค่นี้ก็ได้แล้วครับ