ขาย Ram 2G DDR3 ECC UDIMM 1333MHz ใช้ได้ดีกับ R210 (ตรงรุ่น)

Kingston Part Number: KVR1333D3E9S/2G
•Upgrade Size: 2GB
•Memory Kit: 1x 2GB
•Module PIN count: 240-PIN
•Memory Generation: DDR3
•Module Speed: PC3-10600, DDR3-1333
•MHz of Module: 1333MHz
•DIMM Type: UDIMM, Unregistered DIMM, Unbuffered DIMM
•Lifetime Warranty
ราคา 3210 บาท (รวม VAT แล้ว)

ใช้ได้กับServerรุ่น:

• อันนี้มือหนึ่งรึเปล่าครับ
  • อันนี้ถูกกว่าสั่งตรงจาก DELL ใช่ไหมครับ
  • แรมของ DELL R410 ที่ซื้อจาก DELL แรมมันจะตรงรุ่นกับที่ซื้อจากคุณแบ้งค์รึเปล่าครับ
  • ขาย RAM 4GB ด้วยรึเปล่าครับ
  • ถ้าจะสั่งซื้อ สั่งทาง PM ได้เลยใช่ไหมครับ
  • อันนี้มือหนึ่งรึเปล่าครับ
    มือหนึ่งครับบ
  • อันนี้ถูกกว่าสั่งตรงจาก DELL ใช่ไหมครับ
    ถูกกว่าของ Dell ครับ และถ้าเป็น ram จาก dell สั่งผ่านผมก็ยังถูกกว่าสั่งจาก DELL โดยตรงครับ
  • แรมของ DELL R410 ที่ซื้อจาก DELL แรมมันจะตรงรุ่นกับที่ซื้อจากคุณแบ้งค์รึเปล่าครับ
    ของ R410 ก็มีครับ ต้องดูของเดิมด้วยว่าเป็น RDIMM หรือ UDIMM ผมมีหมดครับ
  • ขาย RAM 4GB ด้วยรึเปล่าครับ
    [color=blue]4G ก็มีครับ สั่งจาก Dell โดยตรง ราคาตามนี้ครับ

ตอนนี้มีใน stock 3 แถวครับ

ทดสอบแล้ว RAM ตัวนี้ สามารถใส่ HP DL120 G6 ได้ด้วยนะครับ

ตอนนี้ Stock ของไว้บานเบอะครับ
30 แถว รอคนมารับไปอุปการะอยู่ครับ