ขาย การ์ด RAID LSI SAS 9260-8i

ขาย การ์ด RAID LSI SAS 9260-8i
cache 512 MB
พร้อม Battery Backup

แถมสาย SFF-8087 to 4x SATA 100cm 2 เส้น

ประกันของ sixcoloshop ถึงวันที่ 2/2/57

เป็นของเครมมานะครับ ซึ่งของใหม่จะส่งมาถึงภายในสัปดาห์นี้

สาเหตุที่ขาย เนื่องจากไม่สามารถ DOWN เครื่องเพื่อรอการ์ดตัวใหม่ส่งมาได้และข้อมูลไม่ critical มากจึงตัดสินใจไม่ใช้ RAID ครับ

ขายได้แล้ว ขอปิดกระทู้ครับ

รับของได้ที่ CSLOX แนวรถไฟฟ้า หรือส่ง EMS ครับ

อันนี้เป็นรูปตัวเก่านะครับถ่ายตอนที่ซื้อมาใหม่ๆ

ขอจองนะครับ (ที่โทรหาครับ)