ใครมีการ์ด Raid dell บ้าง?

ปิดการเสนอรับครับ

เจอคนใจดีมีของขายให้แล้วครับ

[s]พอดีผมต้องการการ์ด Raid ด่วนมาก 1ตัว

H200 หรือ H700 ก็ได้ครับ ขอให้มีสายมาด้วยนะครับ

ใครมีเหลือกรุณาแจ้งรุ่นพร้อมราคาให้ผมทาง pm หน่อยครับ[/s]

น่าจะบอกรุ่นที่ต้องการหรือรุ่นของ server ที่จะใช้มานะครับ จะได้มีคนเสนอกันถูก

ขอบคุณพี่มากๆที่แนะนำครับ

มี sas 6

มี SAS 6/iR กับ H200 พร้อมสาย

แต่ของอยู่ office ส่งได้พรุ่งนี้ครับ

ตามที่ตกลงนะครับพี่หมู เดี๋ยวเจอกันนะครับ

ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณ Thaihosttalk และ Bestthaihost มากนะครับ ได้ของแล้ว

ว่าจะโทรไปถามแต่ว่าพี่แล้วแหละ พอดีมีคนแนะนำมา

แต่ว่าผมรับปากพี่หมูแล้วอ่ะครับ ขอโทดด้วยนะครับ

โอกาศหน้าผมจะใช้บริการนะครับ