มาทดลองใช้ Radio Control panel จาก Pragonstream กันครับ >>

วันนี้ Paragonstream นำสิ่งดีๆ มาฝากชาว THT ครับ

บริการของเรา

ยอดเยี่ยมมากครับ ร่วมเป็นกำลังใจและสนับสนุน ผลงานของคนไทย ด้วยกัน ครับ

โดนมือดีแกล้งเลย ไม่เป็นไร ไม่ได้เขียน code กันไว้เอง
เดี๋ยวแก้ไข เหอๆๆ

ทีแรกเข้าไปทดลองใช้งาน ก็สามารถใช้ได้ดีนะครับ แต่พอเข้าไปอีกรอบก็รู้สึกแปลกๆ คิดว่าคงโดนมือดีแกล้ง แน่ๆ เลย
ยังไงขอเอาใจช่วย ให้แก้ไขและป้องกัน ได้โดยเร็วนะครับ

control panel ถ้าเปลี่ยนใจขายเมื่อไร บอกได้เน้อ