อยากทราบว่า ตู้ Rack ของ IDC CSloxinfo ที่รัชดา เขาใช้รุ่นไหนครับ

อยากทราบว่า ตู้ Rack ของ IDC CSloxinfo ที่รัชดา เขาใช้รุ่นไหนครับ เอาแบบ กว้าง x ยาว x สูง ชัวๆ เลยนะครับ พอดีจะหาซื้อ แต่ไม่รุ้ว่ามัน ลึกสูงเท่าไร

กว้าง 60cm
ยาว 100cm
สูงน่าจะ 42U

รุ่น DATA CENTER ลึก 90 ก็พอ 100 ก็ดี ลึกเยอะเปลืองพื้นที่ ฝาเหล็กแบบรูตระแกรง (รูปแบบรูแล้วแต่ผู้ผลิตจะปรุ)

90 ใส่เครื่องยาวๆ ไม่ได้นะครับ

ขอบคุณครับ…
พอมีที่หาซื้อราคาพิเศษแนะนำให้บ้างไหม๊ครับ…

R320 นี่มันยาวเท่าไรอะครับ
ล่าสุดมี ตู้ใส่รางยังไม่ได้เลย เอาเครื่องสอดเข้าไป ล้นออกมาสัก 10 - 15 ซม เลย

ถ้าจะใช้ Cable Management Arm ด้วย จะต้องยาวหน่อยครับ ไม่งั้นอาจจะใส่ไม่ได้