มาแล้ว r200 ราคาสุดคุ้ม ล็อตพิเศษ ส่งท้ายปีเก่า

พอดีสั่งเซิฟเวอร์เข้าบริษัทจำนวนมาก ได้ราคาพิเศษเลยมาแบ่งให้เพื่อนๆใช้กันครับ ในราคาพิเศษ
ผมมีโควต้าประมาณ 9 เครื่องนะครับ
Dell™ PowerEdge™ R200 Server Promotion
Processor X3330, 2x3MB L2 Cache
Integrated ATI ES1000 (RN50) SVGA Controller with 32MB Memory
Dual Integrated Broadcom 5721 Gigabit Ethernet Controller
4GB (2x2048), DDR-2 800MHz ECC 2R Memory
No Keyboard,No Mouse,No Monitor
500GB 3.5-inch 7.2K RPM SATA II Hard Drive - Non Hotplug
SATA 8X DVD + /-RW Drive
No Operating System
Static RapidRails™ for PowerEdge™ PE860/R200/R300
3 Yrs Next Business Day Onsite Service

ของเข้า อาทิตย์หน้า ราคา 32,600 บาท (ยังไม่รวมVAT) สามารถออกใบกำกับภาษีได้

ซื้อเครื่องพร้อมวาง Co-Location กับเราวันนี้ ลดเหลือ 31,600 บาท

มาอับเดท ตอนนี้เหลือโควต้าเพียง 4 เครื่องนะครับ

มาช่วยดันให้พี่ตั้มครับ หุหุ

มาอับเดทหน่อยนะครับ ตอนนี้เหลือเครื่องสุดท้่ายพร้อมส่งเลยครับ

ขอบคุณมากครับ เอาสักเครื่องไหมครับน้อง

ช่วยดันครับ

ตอนนี้เครื่องหมดแล้วนะครับ

ปิดการขายครับ วัน ศ นี้มา 2 เครื่อง เป็นล็อตสุดท้ายเพราะหมดโควต้าแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่มาช่วยอุดหนุน และขอบคุณ THT สำหรับพื้นทีให้สำหรับประกาศขายครับ