ขอถามเกี่ยวกับโปรแกรมproxyหน่อยคับ

พอดีผมอย่ากทราบว่ามีโปรแกรมอะไรที่ทำไห้ในเครื่องมีหลายipไหมคับ ตอนนี้ไช้proxifierอยู่มันทำได้แค่2ipใน1เครื่อง ใครรู้รบกวนตอบทีครับ

วิธีมีหลายหลากครับ อยากให้ลองแจ้งก่อนว่าจะเอาหลาย IP ไปทำอะไร
จะได้แนะนำวิธีให้ได้เหมาะสมที่สุดให้ครับ

ปกติก็ add เข้าไปใน interface ได้เลย ขอให้อยู่ netmask เดียวกันแค่นั้นเอง ทั้ง linux / windows ทำได้อยู่แล้ว
ไม่บอกมาว่าจะทำอะไรก็ตอบยาก

เอาไว้ขุดกระทู้ประมูลครับ

ขุดกระทู้เช่า VPS เขาแล้วเช่าหลาย ip แล้วก็ค่อยสลับ ip ไปเรื่อยครับ ง่ายกว่า เห็นคนขุดเขาทำกันเยอะครับ :07baa27a:

ทำให้หนึ่งเครื่องมีหลาย OS ทำงานพร้อมกันครับ