Promotion: Reseller 2GB 15โดเมน Datatransfer 40GB/เดือน 2200 บาท/ปี แถม1โดเมน

รับสมัคร Reseller Hosting

พื้นที่ 2GB

Control Panel By Direct Admin
Domain by Onlinenic
OS Linux Cent OS 4.5

Intel XEON 3060 (2.4GHz)
Tyan Barebone Server rack 1U
3COM 3C996B-T Gigabit Network Card
RAM 4 GB
Harddisk SATA Raid5 80GBx4

support “GD Library with Freetype” มั้ยครับ

Support นะครับ
เข้ามาลองก่อนเลยครับ ถ้าใช้งานได้ครบตามความต้องการ ก็ค่อยจ่ายเงินค่าบริการครับ
อยากให้ลูกค้ามาทดลองก่อนครับ

ราคามันผิดเปล่าครับ ลองเช็คราคาดูแล้วมันแปลก ๆ อยากจะเช่าแพคเกจ reselelr นะครับ สนใจอยากทดสอบก่อนครับ

ไม่ผิดครับ
ตามนี้เลย สนใจยังไงทดสอบได้ครับ PM E-mail หรือ Add MSN หรือโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ

รายละเอียดรบกวนดูได้จาก
http://www.berkbaan.com/index3.html

มี windows host หรือเปล่า

[quote author=Maxxila link=topic=7252.msg69106#msg69106 date=1185652343]
มี windows host หรือเปล่า

Plan พื้นที่ 4 GB เหลือ 1 ที่ นะครับ

ตรงส่วนนี้นี่พิมผิดรึป่าวครับทําไมcpanelมันสลับกัน

ช่างสังเกตจริงๆ แต่ขอบคุณนะครับ

ช่างสังเกตจริงๆ แต่ขอบคุณนะครับ

อิอิเผอิญลองหาเกี่ยวกับreseller นะครับเลยเผอิญไปเห็น

(ไม่แน่ใจว่าคําว่าเผอิญเขียนถูกหรือเปล่าเขียนผิดขออภัย)

lol

สำหรับท่านที่เปิดใช้บริการก่อนวันที่ 20 สิงหา่คม 2550 จะได้อัตราในราคาเดิม ในกรณีที่ต่ออายุนะครับ
ส่วนผู้ที่เปิดใช้งานใหม่ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปจะใช้อัตราใหม่ หรือในหน้าเวปครับ

lol