ต้องการขาย port ลูกค้าครับ

ต้องการขาย port ลูกค้าครับ เพราะต้องการจะไปทำธุรกิจอื่น สนใจ PM มานะครับ ขอบคุณครับ ด่วนมากครับ !!!

รบกวน PM ให้ข้อมูลเบื้องต้นดังนี้นะครับ (ทุกอย่างเก็บเป็นความลับ)

ข้อมูลจากผู้สนใจขาย port/กิจการ webhosting

• จำนวนลูกค้า แยก Windows & Linux Host
  • ค่าบริการรายเดือนเฉลี่ย
  • งวดรายรับส่วนใหญ่ (3, 6, หรือ 12 เดือน)
  • รายได้ต่อเดือน
  • ลูกค้า่ใหม่ต่อเดือน 6 เดือนย้่อนหลัง
  • ทำมาแล้วกี่เดือน/ปี
  • ยี่ห้อ หรือรายละเอียดและจำนวนเครื่อง server ที่ใช้ สถานที่ตั้ง (ISP)

และถ้ารายละเอียดที่ส่งมาน่าสนใจ จะรีบติดต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

edit: แก้คำพิมพ์ผิด

ขายด้วยคน แบบขายพร้อมเครื่อง server ไปด้วยเลยนะครับ
ถ้าสนใจ pm มา ได้ อยากรุ้รายละเอียดอะไร
จะจัดส่งไปให้