ต้องการขาย port ลูกค้าครับ

พอดีช่วงนี้ ผมต้องทำงาน/เรียน หนักขึ้น เวลาดูแลจึงเริ่มหายไป ผมไม่อยากให้ลูกค้าลำบากครับ
ผมขอยังไม่เปิดเผยชื่อตรงนี้นะครับ จะได้ไม่มีปัญหาภายหลัง คนที่สนใจจริงๆ ติดต่อทาง pm อีกทีนะครับ
(อยู่วงการนี้มาหลายปีแล้ว แต่เน้นพออยู่ได้ ไม่ได้โฆษณามากมาย)

ลูกค้าทั้งหมดประมาณ 70-80 เจ้า โดเมนทั้งหมดประมาณ 100 โดเมนครับ
ราคาเฉลี่ยต่อเว็บประมาณ 1200-1700 ต่อปี
มีเว็บ Premium พวก บมจ และเว็บใหญ่ๆ 2-4 เว็บ ตกปีละ 3000-4000 / เว็บ ครับ

รายได้ที่ดูมาจาก WHMCS ล่าสุด (เก็บสถิติมา 6-7 เดือน) ประมาณ 67-70k ครับ
ฤดูเก็บเงิน ช่วงต้นปีนี้ เดือน 1-5 พอดีครับ ถือว่าเป็นกำไรของคนซื้อไปแล้วกัน

Hosting เป็น DA บน CentOS ครับ ใครพร้อมติดต่อเข้ามาได้ครับ

เงื่อนไขคือ

• ธุรกิจของคุณ เปิดมาสัก 2 ปีอย่างต่ำ ไม่ค่อยมีปัญหาในการให้บริการ
  • ติดต่อได้เกือบ 24 ชม. อย่างน้อย วันอาทิตย์ติดต่อต้องได้

ใครสนใจติดต่อ เสนอราคา / ส่งเบอร์โทรท่าน ทาง pm ได้เลยครับ ผมจะคอยมาเช็ค

ปล. ไม่ได้รวมเครื่องให้นะครับ ถ้าจะเอาเครื่อง ก็บอกก่อนนะครับ

*edit แก้คำผิดครับ

ติดต่อขอดู forecast / รายชื่อบางส่วนได้ก่อนนะครับ (ทาง pm)

ของผมมันอาจดุค่อนข้าง low cost แต่ผมรับรองว่า ราคานี้คุณอยู่ได้พร้อมกำไรแน่ๆ และลูกค้าต่ออายุทุกปี เกือบทุกคนครับ หากจะขึ้นราคานิดหน่อย ผมรับรองว่าลูกค้าไม่ย้ายออกแน่นอนครับ เพราะผมเน้นเล็กๆ พอได้กำไรนิดหน่อย แต่ดูแลแบบทั่วถึง

ใครตกลงได้ก่อนก็ขายให้ก่อนเลยนะครับ ราคาประมาณนั้นลดได้นิดหน่อย แต่ที่สำคัญขอผู้ให้บริการที่เอาใจใส่ครับ