รบกวนสอบถามค่ะ จะแก้ Port ใน WHMCS เพื่อเชื่อมต่อกับ Direct Admin ยังไงคะ

ตอนนี้กำลัง Set ค่า Server ใน WHMCS น่ะค่ะ ในรายละเอียด
hostname : ใส่ชื่อโดเมนของเรา
Name Server กรอกเรียบร้อย
Server type เลือกที่ Direct Admin ใส่ user,password เรียบร้อยค่ะ

Server ชี้ถูกต้อง แต่ Port ผิดน่ะค่ะ Port ของระบบขึ้นเป็น 2222 ต้องแก้ไขยังไงคะ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
:baa60776:

ขออภัยค่ะ พึ่งเจอลิ้งค์แนะนำเรื่องนี้น่ะค่ะ เดี๋ยวลองทำตามคำแนะนำนี้ดูค่ะ

ถ้า DA ไม่ใช่ port 2222 ให้ส่งเมลไปยัง support whmcs แจ้งเขาไปครับ ว่าเราต้องการจะใช้ port นี้ ๆ แทน 2222 รอเขาตอบ เขาจะให้สคริปที่แก้ port DA ที่เราต้องการกลับมาให้เอาไปทับ ครับผม

ขอบคุณมากๆค่ะ
:th_059_: