ขอแสดงความยินดีกับคุณ pook

จาก http://www.thaihosttalk.com/th1/index.php?topic=3039.msg23804#msg23804

ถ้าลูกไม่งอแงก็คงได้นั่งนานหน่อยครับ เพิ่งคลอดเมื่อวันที่ 10 ที่ผ่านมา
ช่วงนี้เลยไม่ค่อยได้ออนไลน์เท่าไหร่ ยังไงผมก็ขอเชิญเพื่อนๆ THT

ขอแสดงความยินดีกับคุณ pook ด้วยนะครับ

ขอแสดงความยินดีกับคุณ pook ด้วยนะครับ

เหอๆ ยังไม่ได้โทรไปเลย

ปล.
เดี๋ยวไปเก็บหนี้ ทีเดียว

:beer: :beer:

อ้าว เพิ่งรู้

ยินดีด้วยคร้าบบบบ

เอารูปมาให้ดูกันบ้างนะครับ

ขอบคุณลุงๆ ทุกๆ ท่านค๊า

ปุ๊ก

รวดเร็วจริงๆ

ยินดีด้วยนะท่านปุ๊ก เห็นแล้วอยากมี มั๊งจังอ่า…

ยินดีด้วยครับ

อ่า … ยินดีต้วยนะครับ

:slight_smile: lol :slight_smile: lol :slight_smile: lol
ดีใจน่ะครับท่านปุ๊ก อิอิ

น้องน่ารักดีอ่า อิอิ

เหอๆๆๆ

เดี๋ยวหาแฟนก่อน

เอ๊ะ… ยังไง…

[quote author=mr.tong link=topic=3155.msg23811#msg23811 date=1147771391]
ปล.
เดี๋ยวไปเก็บหนี้ ทีเดียว

ขอแสดงความยินดีด้วยคร้าบบบ

ยินดีด้วยอีกคนนะค่ะ

ว้าว มือทำโฮสต์พ่อลูกอ่อน ยินดีเข้าสมาคมคนมีลูกค่า

น่ารักจัง…
ยินดีด้วยนะครับ
:slight_smile:

ขอแสดงความยินดีด้วยอีกคนครับ

ยินดีด้วยครับ น่ารักเหมือน logo น้องเหมียวเลย

ยินดีด้วยครับ ป๋า วันงานพาไปด้วยก็ดี อิอิ

ยินดีด้วยครับ อิอิอิ