เอาธีมสวยๆ มาแจก สำหรับท่านที่ใช้ Pocket PC ครับ

คิดว่าหลายท่านใน THT คงจะใช้ Pocket PC กันนะครับ วันนี้เลยเอา Theme พระคเณศ มาแจกครับ ทำเองกับมือ

พระคเณศ (หรือพระนามอื่นๆ อีกมากมาย) เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ ฝ่าอุปสรรค์ทั้งหลายทั้งปวง และ นำมาซึ่งโชคลาภ มีไว้ไม่จน ครับ

สวยมากครับ

ผมใช้ plam ซ่ะอดเลย

สังเกตดูมี My wife Anniversary ด้วย

สวยมากครับ… แนะนำให้แขวนคอนะครับ หันหน้าจอออกเปิด screen ไว้ตลอดเวลาอ่านะ… แบบจตุคามครับ

เอาลง แล้วครับ แต่ อดแขวนคอ เลย (น้องเอาไปใช้) แต่ สวยงามมากครับ lol