เวลามี PM ใหม่ popup ไม่เด้ง

ตั้งแต่ up เวอร์ชั่น เวลาได้ pm ใหม่ไม่มี popup เด้งเลยครับ
ใช้ ff

ผมว่าไม่เด้งดีแล้วนะครับ บางทีเด้งแล้วก็รำคาญครับ อิอิ

มันมี option ให้ตั้งครับว่าจะให้เด้งหรือไม่เด้ง
แต่ตั้งให้เด้งแล้วมันก็ไม่ยอมเด้งน่ะสิ ถ้าไม่ชอบก็ปิดได้ครับในหน้า PM settings ครับ

[quote author=KKE link=topic=24576.msg234712#msg234712 date=1259758628]
มันมี option ให้ตั้งครับว่าจะให้เด้งหรือไม่เด้ง
แต่ตั้งให้เด้งแล้วมันก็ไม่ยอมเด้งน่ะสิ ถ้าไม่ชอบก็ปิดได้ครับในหน้า PM settings ครับ

อ้าว นึกว่าเป็นคนเดียว เลยพาลไปนึกว่า windows ตัวเองเพี้ยน

ผมเข้าไปตั้งให้มันเด้งแล้ว แต่ยังไม่รู้ว่าจะเด้งหรือเปล่า เพราะยังไม่มี pm เข้ามา … ก่อนหน้านี้ไม่เคยเข้าไปตั้งค่าอะไรเลย เวลาจะดูว่ามี pm หรือเปล่า ก็ดูที่เมนูด้านบน My Message เอา :slight_smile:

^
^
ลองดูซิครับ พี่ส่ง PM ไปให้ทดสอบ

ไม่เด้ง เหมือนเดิมครับพี่ ถึงแม้ว่าผมจะเข้าไป set option ให้ มัน popup new message แล้วก็ตาม :slight_smile:

รอพี่วัฒมาแก้

แรกๆ เคยเด้งนะคะ แล้วก็เลิกไปนานแล้ว

ไม่เด้งเหมือนกันครับ

เดี๋ยวนี้บางทีเข้ามาก็ไม่ได้ดูว่ามี pm มาหรือเปล่า

ลองดูนะครับ ผมแก้แล้ว

เมื่อก่อนคุณวิ เคยเด้งด้วยเหรอครับ แล้วทำไมถึงเลิกเด้ง ละครับ หรือว่าแก่แล้ว เลยเด้งไม่ไหว … 555

น่าโดนตบให้เด้งแทน :smash:

555… ยังไม่นอนอีกเหรอคุณหนึ่ง แอบซุ่มอยู่นี่เอง ถึงว่าเห็นหายเงียบไป :slight_smile:

เข้ามาเช็ค วันนี้มี PM มา ก็ยังไม่เด้งเหมือนเดิมครับ

เด้งแบบนี้ไหม

[quote author=SmileHost.asia link=topic=24576.msg234905#msg234905 date=1259840840]

เด้งแบบนี้ไหม

รายงาน: ปัจจุบันยังไม่หายครับ

ยังไม่ได้ไล่ดูเลยครับ สงสัยเป็นเพราะ template ครับ