Plesk6 แอด subdomain อย่างไรหรอครับ

Plesk6 แอด subdomain อย่างไรหรอครับ

คือ Plesk เนี่ยปุ่มมันเยอะแยะมากมายมหาศาลเลยทีเดียวครับ

ผมหาปุ่มที่เอาไว้ แอด subdomain ไม่เจอครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

เข้าไปใน Domain ครับแล้วจะเจอเอง

พี่ไอซ์ครับ ผมหาไม่เจอจริงๆ ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ตุ่มไหนหรอครับ

อีดิต เพิ่มรูป

เลือก Domain แล้วมันจะมีปุ่มเขียนว่า Subdomain อยู่ครับ (ของ 7 ขึ้นไปอ่า แต่ 6 นี่ไม่แน่ใจ แต่น่าจะอยู่ในนั้นแหละ)

Plesk6 แอดsubไม่ได้ครับไม่ support

ชื่อเว็ปแนวจัง ไทยแลนด์สวิงกิ้งคอนเทส 2006 :angel:

Plesk6 แอดsubไม่ได้ครับไม่ support

ขอบคุณครับ :smiley: จะได้ update ข้อมูลหน่อย (เรียกว่า update รึเปล่าเนี่ย plesk 6 ของสมัยพระเจ้าเหาที่ 16)

พระเจ้าช่วย กล้วยทอด ชื่อ โดเมน สุดยอดจริงๆเลยท่าน

พระเจ้าช่วย กล้วยทอด ชื่อ โดเมน สุดยอดจริงๆเลยท่าน

ยาวมาก…แล้วเว็บจะออกมาแนวไหนครับเนี่ย…อิอิ

ใช้เป็นแบบ add domain ใหม่เลยครับ

แต่ใส่ชื่อโดเมนเป็น subdomain.domain.com ครับ :angel:

[quote] ใช้เป็นแบบ add domain ใหม่เลยครับ

แต่ใส่ชื่อโดเมนเป็น subdomain.domain.com ครับ