สอบถามเกี่ยวกับการส่งเมล์ โดยใช้ Plesk

สวัสดีครับ

พอดีตอนนี้ใช้ Plesk เป็น Control Panel อยู่ แต่มีปัญหากับการส่งเมล์ออกครับ

คือ 1.ผมได้ทำการ add customer เป็น Domain aaa.com
2.หลังจากนั้นลูกค้าผมได้ทำการเพิ่ม Domain bbb.com

แต่ว่าเวลาส่งเมล์จาก bbb.com มันจะมีข้างหลังต่อท้ายว่า ส่งผ่าน aaa.com (ตามภาพที่แนบมา)

ในส่วนนี้เราจะแก้ไขยังไงได้บ้างครับ ให้มันส่งจาก Domain ของมันโดยตรง โดยไม่ต้องผ่าน Domain หลักของ account นั้นๆ

เพราะไม่งั้นถ้าลูกค้าเขามี 10 Domain ผมก็ต้องมานั่ง add customer ID ให้เขาคนเดียว 10 อัน ก็ไม่ไหวครับ

ขอบคุณครับ

ของผมไม่เป็นนะครับ

ตอน add email ให้โดเมน bbb.com add เป็นแบบไหนไปครบั

ขอบคุณครับ น่าจะเกิดการจากใส่ตัวเชื่อมผิดครับ