รับสมัครตัวแทนจำหน่าย plesk อย่างเป็นทางการ

เนื่องด้วยทางผม ได้คุยข้อตกลงกับ plesk หลายอย่างมาก บรรลุ ถึง ความสำเร็จ บางอย่าง สามารถขายสินค้าของเขาได้ ในราคาพิเศษ
แต่จะขายให้ กับ ตัวแทนเท่านั้น ครับ ไม่ขาย user โดยตรง (ในราคาส่ง)

รบกวนผู้สนใจ แอด line เข้ามาคุยกันครับ

plesk 12 แบบไม่จำกัดโดเมน lot ออกจำหน่ายแล้วครับ

** ขอจำกัดตัวแทนจำหน่าวไว้ที่ไม่เกิน 15 บริษัท นะครับ

line : itos_absolute

เยี่ยมครับ ขายดี รวยวันรวยคืนครับ :smiley: